more
NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

ENG Premier League logo

ENG Premier League

Hiệp 1

03:00

FT

Fulham
Fulham logo
3-2
Wolves logo

Wolves

1-1
SPA Segunda Division logo

SPA Segunda Division

Hiệp 1

03:00

FT

Sporting Gijon
Sporting Gijon logo
2-0
Eldense logo

Eldense

1-0
NOR 2.Divisjon logo

NOR 2.Divisjon

Hiệp 1

00:00

FT

Lyn Oslo
Lyn Oslo logo
3-0
Hodd logo

Hodd

1-0
IND Division 2 logo

IND Division 2

Hiệp 1

13:00

FT

SMIT SC
SMIT SC logo
0-3
Letkilong logo

Letkilong

0-1
FRA Ligue 2 logo

FRA Ligue 2

Hiệp 1

02:45

FT

Angers
Angers logo
3-0
Caen logo

Caen

1-0
Hiệp 1

23:00

FT

HNK Sibenik HNK Sibenik logo
1-0
NK Orijent Rijeka logo

NK Orijent Rijeka

0-0

23:00

FT

Partizani Tirana Partizani Tirana logo
0-0
KS Dinamo Tirana logo

KS Dinamo Tirana

0-0

23:00

FT

FC AGMK FC AGMK logo
1-2
Al-Ittihad Club logo

Al-Ittihad Club

0-2

23:00

FT

Al Duhail Al Duhail logo
2-0
FC Istiklol Dushanbe logo

FC Istiklol Dushanbe

0-0

23:00

FT

KACM Marrakech KACM Marrakech logo
1-1
RCOZ Oued Zem logo

RCOZ Oued Zem

0-1

23:30

FT

Alania Vladikavkaz Alania Vladikavkaz logo
1-1
Akron Togliatti logo

Akron Togliatti

1-1

00:00

FT

GKS Tychy GKS Tychy logo
3-2
LKS Nieciecza logo

LKS Nieciecza

0-2

00:00

FT

Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm logo
1-1
Maccabi Kabilio Jaffa logo

Maccabi Kabilio Jaffa

0-0

00:00

FT

Ironi Tiberias Ironi Tiberias logo
3-0
Ihud Bnei Shefaram logo

Ihud Bnei Shefaram

1-0

00:00

FT

Maccabi Herzliya Maccabi Herzliya logo
1-0
 Hapoel Nof HaGalil logo

Hapoel Nof HaGalil

1-0

00:00

FT

Basaksehir FK Basaksehir FK logo
4-1
Pendikspor logo

Pendikspor

1-1

00:00

FT

Sivasspor Sivasspor logo
3-3
Trabzonspor logo

Trabzonspor

2-2

00:00

FT

Genclerbirligi Genclerbirligi logo
1-1
Keciorengucu logo

Keciorengucu

0-0

00:00

FT

AEK Larnaca AEK Larnaca logo
3-0
AEL Limassol logo

AEL Limassol

1-0

00:00

FT

Doxa Katokopias Doxa Katokopias logo
2-2
Karmiotissa Polemidion logo

Karmiotissa Polemidion

2-2

00:00

FT

Kolubara Kolubara logo
0-0
Sevojno Uzice logo

Sevojno Uzice

0-0

00:00

FT

Al Nahda Al Nahda logo
2-1
Al-Ahed logo

Al-Ahed

2-0

00:00

FT

Lyn Oslo Lyn Oslo logo
3-0
Hodd logo

Hodd

1-0

00:20

FT

E.D.P IND. Medellin E.D.P IND. Medellin logo
1-2
Molino Viejo logo

Molino Viejo

1-0

00:30

FT

Verona Verona logo
2-2
Lecce logo

Lecce

1-1

00:30

FT

Chamois Niortais Chamois Niortais logo
4-2
Sochaux logo

Sochaux

2-1

00:30

FT

FV Austria XIII FV Austria XIII logo
0-2
Helfort 15 logo

Helfort 15

0-1

00:30

FT

Hammarby U19 Hammarby U19 logo
1-0
Stromsgodset  U19 logo

Stromsgodset U19

1-0

01:00

FT

Radomiak Radom Radomiak Radom logo
0-1
Slask Wroclaw logo

Slask Wroclaw

0-0

01:00

FT

Silkeborg Silkeborg logo
1-4
Midtjylland logo

Midtjylland

1-1

01:00

FT

Sepahan Sepahan logo
1-0
Al Quwa Al Jawiya logo

Al Quwa Al Jawiya

1-0

01:00

FT

Al Nassr Al Nassr logo
0-0
Persepolis logo

Persepolis

0-0

01:00

FT

Al Riffa Al Riffa logo
6-1
Al-Nejmeh logo

Al-Nejmeh

1-0

01:00

FT

Al Arabi Club Al Arabi Club logo
1-1
Al Zawraa logo

Al Zawraa

0-1

01:00

FT

Brommapojkarna Brommapojkarna logo
0-0
Utsiktens BK logo

Utsiktens BK

0-0

01:00

FT

San Pedro FC San Pedro FC logo
2-1
Sporting Gagnoa logo

Sporting Gagnoa

1-0

01:30

FT

FC Rapid 1923 FC Rapid 1923 logo
2-3
Universitaea Cluj logo

Universitaea Cluj

2-1

01:30

FT

Atletico Goianiense U20 Atletico Goianiense U20 logo
0-2
Villa Nova U20 logo

Villa Nova U20

0-0

01:30

FT

Goias U20 Goias U20 logo
4-0
Aragoiania U20 logo

Aragoiania U20

3-0

02:00

FT

ADO Den Haag ADO Den Haag logo
6-0
FC Utrecht (Youth) logo

FC Utrecht (Youth)

4-0

02:00

FT

FC Eindhoven FC Eindhoven logo
0-0
FC Oss logo

FC Oss

0-0

02:00

FT

Emmen Emmen logo
1-0
Jong PSV Eindhoven (Youth) logo

Jong PSV Eindhoven (Youth)

0-0

02:00

FT

Jong Ajax Youth Jong Ajax Youth logo
4-1
Helmond Sport logo

Helmond Sport

0-1

02:00

FT

Alkmaar Youth Alkmaar Youth logo
0-5
Groningen logo

Groningen

0-2

02:00

FT

Vasas Vasas logo
6-0
Gyori ETO logo

Gyori ETO

2-0

02:00

FT

Cerro Largo Reserves Cerro Largo Reserves logo
1-1
CA River Plate Reserves logo

CA River Plate Reserves

0-1

02:00

FT

Atletico Fenix Reserves Atletico Fenix Reserves logo
3-1
Plaza Colonia Reseves logo

Plaza Colonia Reseves

1-0

02:00

FT

Penarol Reserve Penarol Reserve logo
1-0
Boston River Reserve logo

Boston River Reserve

0-0

02:00

FT

La Luz Reserves La Luz Reserves logo
1-2
Torque Reserves logo

Torque Reserves

0-1

02:00

FT

Nacional de Montevideo Reserves Nacional de Montevideo Reserves logo
1-1
Defensor Sporting Reserve logo

Defensor Sporting Reserve

0-1

02:10

FT

Lierse U21 Lierse U21 logo
0-0
FCV Dender EH U21 logo

FCV Dender EH U21

0-0

02:20

FT

Liverpool Montevideo Reserve Liverpool Montevideo Reserve logo
4-1
Wanderers FC Reserve logo

Wanderers FC Reserve

2-1

02:30

FT

Virtus Francavilla Virtus Francavilla logo
2-0
FB Brindisi 1912 logo

FB Brindisi 1912

1-0

02:45

FT

Angers Angers logo
3-0
Caen logo

Caen

1-0

02:45

FT

Bologna Bologna logo
2-0
Torino logo

Torino

0-0

02:45

FT

Redditch United Redditch United logo
2-0
Stratford Town logo

Stratford Town

1-0

02:45

FT

St Ives Town St Ives Town logo
3-1
Barwell logo

Barwell

0-1

02:45

FT

Us Pergolettese Us Pergolettese logo
1-1
Padova logo

Padova

0-0

02:45

FT

Recanatese Recanatese logo
1-1
Asd Pineto Calcio logo

Asd Pineto Calcio

1-0

02:45

FT

Benevento Benevento logo
2-1
Nuova Monterosi logo

Nuova Monterosi

2-0

02:45

FT

Taranto Sport Taranto Sport logo
0-1
US Casertana 1908 logo

US Casertana 1908

0-1

02:45

FT

Ballymena Utd Reserves Ballymena Utd Reserves logo
4-0
Glentoran Reserves logo

Glentoran Reserves

2-0

02:45

FT

Coleraine Reserves Coleraine Reserves logo
0-0
Larne Reserves logo

Larne Reserves

0-0

02:45

FT

Loughgall U20 Loughgall U20 logo
0-0
Glenavon Reserves logo

Glenavon Reserves

0-0

02:45

FT

Newry City Reserves Newry City Reserves logo
0-5
Dungannon Swifts Reserves logo

Dungannon Swifts Reserves

0-2

03:00

FT

Fulham Fulham logo
3-2
Wolves logo

Wolves

1-1

03:00

FT

Girona Girona logo
1-1
Athletic Bilbao logo

Athletic Bilbao

0-0

03:00

FT

Sporting Gijon Sporting Gijon logo
2-0
Eldense logo

Eldense

1-0

03:00

FT

Montego Bay Utd Montego Bay Utd logo
1-2
Mount Pleasant FA logo

Mount Pleasant FA

0-0

03:00

FT

Cliftonville Reserves Cliftonville Reserves logo
2-0
Carrick Rangers Reserves logo

Carrick Rangers Reserves

0-0

03:00

FT

Academia Chacras Academia Chacras logo
0-3
FADEP Mendoza logo

FADEP Mendoza

0-1

03:00

FT

Crusaders Reserves Crusaders Reserves logo
0-2
Linfield Reserves logo

Linfield Reserves

0-1

03:30

FT

Andes Talleres Andes Talleres logo
0-2
Lujan de Cuyo logo

Lujan de Cuyo

0-1

05:00

FT

Estudiantes La Plata Estudiantes La Plata logo
1-1
Lanus logo

Lanus

1-1

05:00

FT

CA San Lorenzo CA San Lorenzo logo
2-0
Central Cordoba SDE logo

Central Cordoba SDE

1-0

05:00

FT

Waterhouse FC Waterhouse FC logo
0-1
Humble Lions logo

Humble Lions

0-1

05:00

FT

Pigotts Bullets FC Pigotts Bullets FC logo
2-5
Old Road FC logo

Old Road FC

2-1

05:00

FT

Tauro Reserves Tauro Reserves logo
0-1
Universidad de Panama logo

Universidad de Panama

0-1

05:55

FT

Las Malvinas Las Malvinas logo
0-2
ADIP logo

ADIP

0-1

07:00

FT

Oriente Petrolero Oriente Petrolero logo
1-0
Vaca Diez logo

Vaca Diez

1-0

07:00

FT

Goiás EC Goiás EC logo
0-1
Cruzeiro Esporte Clube logo

Cruzeiro Esporte Clube

0-0

07:30

FT

Racing Club Racing Club logo
4-1
Belgrano logo

Belgrano

2-0

07:30

FT

CA Newell's Old Boys CA Newell's Old Boys logo
3-0
Defensa Y Justicia logo

Defensa Y Justicia

1-0

07:30

FT

Portmore United Portmore United logo
0-0
Siti Worley Garden J logo

Siti Worley Garden J

0-0

08:00

FT

New Caledonia New Caledonia logo
1-0
Vanuatu logo

Vanuatu

1-0

09:00

FT

Tigres(w) Tigres(w) logo
0-0
Club America (w) logo

Club America (w)

0-0

09:00

FT

Club Petroleros de Salamanca Club Petroleros de Salamanca logo
1-3
Escorpiones FC logo

Escorpiones FC

1-1

09:00

FT

Cook Islands(w) Cook Islands(w) logo
0-3
American Samoa (w) logo

American Samoa (w)

0-0

11:00

FT

Fiji Fiji logo
0-2
Solomon Islands logo

Solomon Islands

0-1

12:00

FT

Tahiti(w) Tahiti(w) logo
1-2
Vanuatu (w) logo

Vanuatu (w)

0-0

12:50

FT

Rhema FC Rhema FC logo
1-1
Soccer Saga logo

Soccer Saga

0-1

13:00

FT

Persipura Jayapura Persipura Jayapura logo
2-1
Sulut United logo

Sulut United

1-0

13:00

FT

Royal Rangers FC Royal Rangers FC logo
2-2
Ahbab FC logo

Ahbab FC

1-1

13:00

FT

SMIT SC SMIT SC logo
0-3
Letkilong logo

Letkilong

0-1

14:00

FT

Yuvrostov Nadonu Yuvrostov Nadonu logo
2-0
KFU Simferopol logo

KFU Simferopol

2-0

14:35

FT

Wahana FC Wahana FC logo
1-1
KS Tiga Naga logo

KS Tiga Naga

0-0

15:00

FT

Solomon Islands(w) Solomon Islands(w) logo
1-0
Tonga Women logo

Tonga Women

1-0

15:20

FT

Ratnam SA Ratnam SA logo
1-3
SG5 logo

SG5

0-2

15:30

FT

Real Kashmir FC Real Kashmir FC logo
4-0
Inter Kashi logo

Inter Kashi

1-0
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy